| Hàng hiệu: | FOFIA |
| Tài liệu: | ET957+T967.pdf |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
|---|---|
| Giá bán: | 0.45 usd |
| Tiêu chuẩn: | ISO11784/5 FDX-B | Tần số: | 134,2 kHz (+-3 kHz) |
|---|---|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng (các màu khác có thể tùy chỉnh) | Kích thước: | Đường kính 24mm ± 0,3mm cho ET957, 35*35mm cho T967 |
| Căng thẳng: | 320 N + | Trọng lượng: | 6,8G |
| hiệu lực: | Hơn 20 Năm | xác thực: | Vâng |
| Chống sốc: | Vâng | Tiêu chuẩn rung: | IEC-68-2-6 |
| Làm nổi bật: | Nhãn tai RFID cho cừu,Nhãn tai RFID chip FDX-B,thẻ RFID cừu với bảo hành |
||
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO11784/5 FDX-B |
| Tần số | 134.2 KHz (+-3 KHZ) |
| Màu sắc | màu vàng (những màu khác có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước | Chiều kính 24mm±0,3mm cho ET957, 35*35mm cho T967 |
| Căng thẳng | 320 N + |
| Trọng lượng | 6.8g |
| Có hiệu lực | Hơn 20 năm |
| Xác thực | Vâng. |
| Chống sốc | Vâng. |
| Tiêu chuẩn rung động | IEC-68-2-6 |
Tiêu chuẩn:Phù hợp với ISO11784/11785 FDX-B
Chứng nhận:ICAR đầy đủ được chấp thuận
Vật liệu:TPU chống nước
Ứng dụng:Con lợn, dê, cừu, động vật có khả năng nhai nhỏ
ET957 + T967 là một bộ thẻ tai điện tử RFID nhỏ gọn được phát triển đặc biệt cho gia súc nhỏ như heo con, dê và cừu.trong khi thẻ nữ (T967) chứa một 134Chip FDX-B.2KHz tương thích với tiêu chuẩn ISO11785 và máy đọc được chấp nhận quốc tế.
Mỗi cặp được thiết kế để nhẹ, mạnh mẽ và dễ áp dụng bằng cách sử dụng các ứng dụng tiêu chuẩn.và hệ thống quản lý lò mổ.
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Giao thức chip | ISO11784/11785 FDX-B |
| Tần số | 134.2 KHz ± 3 KHz |
| Màu sắc | Màu vàng (có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước thẻ | ET957: Ã ¢24 mm T967: 35 mm x 35 mm |
| Chiều cao thẻ | 10.5 mm ± 0.3 mm |
| Tổng trọng lượng | 5.8 g |
| Kéo căng thẳng | ¥ 320N |
| Chống va chạm | Tiêu chuẩn IEC 68-2-27 |
| Chống rung động | Tiêu chuẩn IEC 68-2-6 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C ~ +70°C |
| Bao bì | 50 cặp mỗi túi |
Công ty:Wuxi Fofia Technology Co., Ltd.
Email:Shaun@fofia.com
WhatsApp:+86-18006171255
Trang web:www.fofiatag.com
Người liên hệ: Shaun
Tel: +8618006171255