| Product Type: | Handheld | Rfid Reading: | Fdx-B/HDX |
|---|---|---|---|
| Data Storage: | YES | Display: | 128x64 pixels OLED display |
| Products Name: | Animal Microchip Scanner | Warranty: | 1 year |
| Compatibility: | ISO 11784/11785 | Battery Type: | AA |
| Làm nổi bật: | Đầu đọc que UHF cho chăn nuôi thú y,Đầu đọc thẻ tai có bảo hành,Đầu đọc ID động vật PT290LF |
||
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Cầm tay |
| Đọc RFID | Fdx-B/HDX |
| Lưu trữ dữ liệu | CÓ |
| Màn hình | Màn hình OLED 128x64 pixel |
| Tên sản phẩm | Máy quét vi mạch động vật |
| Bảo hành | 1 năm |
| Khả năng tương thích | ISO 11784/11785 |
| Loại pin | AA |
PT290 là một đầu đọc thẻ RFID dạng que, chắc chắn được phát triển bởi Wuxi Fofia Technology Co., Ltd. cho việc quản lý gia súc. Nó hỗ trợ các tiêu chuẩn ISO11784/11785 FDX-B & HDX, được chứng nhận ICAR, và cung cấp kết nối Bluetooth + USB. Lý tưởng cho các trang trại bò, cừu, lợn và dê.
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mẫu mã | Dòng PT290 LF |
| Thẻ được hỗ trợ | ISO11784/11785 FDX-B, HDX, ID64 |
| Khoảng cách đọc | Thẻ tai: FDX-B 15cm, HDX 20cm; Vi mạch: 8cm |
| Tần số | 134.2 KHz |
| Dung lượng lưu trữ | 14.000 bản ghi |
| Giao tiếp | Bluetooth 5.0, USB Type-C |
| Màn hình | Màn hình OLED |
| Pin | Pin lithium có thể sạc lại |
| Thời gian làm việc | 12 giờ liên tục |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +50°C |
| Xếp hạng IP | IP66 (chống nước & chống bụi) |
| Trọng lượng | 480g (ròng), 930g (tổng) |
| Kích thước | 83 Ã 5.3 Ã 4.5 cm |
| Giao diện | 3 nút, chuông, rung |
| Bảo hành | 12 tháng |
Người liên hệ: Shaun
Tel: +8618006171255