| Nguồn gốc: | Jiangsu, Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | FOFIA |
| Số mô hình: | ZS006 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 50 |
|---|---|
| Giá bán: | $0.30-0.45 |
| Loại chip: | EM4305, FDX | Giao diện giao tiếp: | RFID |
|---|---|---|---|
| Tính thường xuyên: | 134,2 kHz | Nhiệt độ hoạt động: | -25 ° C đến +75 ° C. |
| vật liệu tiêm: | Pp | Tiêu chuẩn chống va chạm: | IP67 |
| Kích thước: | 2.12*12mm | Tiêu chuẩn vi mạch: | ISO11784/5 FDX-B |
| Nhiệt độ bảo quản: | Hơn 5 năm | Nhiệt độ hoạt động: | 0 ° C đến 50 ° C. |
| trọng lượng ống tiêm: | 6,86g | chiều dài ống tiêm: | 111±2mm |
| chiều rộng ống tiêm: | 50 ± 1mm | Có sẵn kích thước: | 1.25*8 mm, 1.4*8 mm, 2.12*12 mm, 2.12*12 mm+nhiệt độ |
| Thời gian đảm bảo: | 10 năm | ||
| Làm nổi bật: | ISO 11784/5 Pet ID Microchip,Waterproof Animal RFID Chip,Mini Tag Injectable Microchip |
||
| Tính năng | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO11784/5 FDX-B |
| Tần số | 134.2kHz |
| Cấu trúc | "2,12-12mm" |
| Đánh giá chống nước | IP67 |
| Bảo hành | 10 năm |
| Thời gian lưu trữ | Hơn 5 năm |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 °C đến 50 °C |
| Tính năng | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Trọng lượng | 6.86g |
| Chiều dài | 111 ± 2mm |
| Chiều rộng | 50 ± 1mm |
| Kích thước có sẵn | 1.25-8mm, 1.4-8mm, 2.12-12mm, 2.12-12mm với cảm biến nhiệt độ |
Người liên hệ: lisa
Tel: 15949235501