| Nguồn gốc: | Jiangsu, Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | FOFIA |
| Số mô hình: | ZS006 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 50 |
|---|---|
| Giá bán: | $0.80-0.90 |
| Loại chip: | EM4305, FDX | Giao diện giao tiếp: | RFID |
|---|---|---|---|
| Tính thường xuyên: | 134,2 kHz | Nhiệt độ hoạt động: | -25 ° C đến +75 ° C. |
| vật liệu tiêm: | Pp | Tiêu chuẩn chống va chạm: | IP67 |
| Kích thước: | 2.12*12mm | Tần số chip: | 134,2 kHz |
| trọng lượng ống tiêm: | 6,86g | chiều dài ống tiêm: | 111±2mm |
| chiều rộng ống tiêm: | 50 ± 1mm | Nhiệt độ bảo quản: | Hơn 5 năm |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0 ° C đến 50 ° C. | Lớp phủ vi mạch: | phủ parylene |
| Có sẵn kích thước: | 1.25*8 mm, 1.4*8 mm, 2.12*12 mm, 2.12*12 mm+nhiệt độ | ||
| Làm nổi bật: | 10-Year Guarantee Pet ID Microchip,Customized Color Animal Tracking Microchip,Mini Tag Injectable Pet Microchip |
||
ZS006 là một bộ tiêm độc quyền cho động vật bao gồm tiêm dùng một lần, chip phủ parylene, sáu nhãn mã vạch 1D và túi đóng gói khử trùng.Tất cả các thành phần được thiết kế và sản xuất theo các tiêu chuẩn quốc tế về nhận dạng động vật (ISO 11784/ISO 11785).
| Tính năng | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Nhiệt độ | ISO11784/5 FDX-B |
| Tần số | Cam |
| Cấu trúc | "2,12*12mm" |
| Tiêu chuẩn chống va chạm | IP67 |
| Bảo lãnh | 10 năm |
| Nhiệt độ lưu trữ | Hơn 5 năm |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 °C đến 50 °C |
| Tính năng | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Trọng lượng | 6.86g |
| Chiều dài | 111 ± 2mm |
| Chiều rộng | 50 ± 1mm |
| Kích thước có sẵn | 1.25*8mm, 1.4*8mm, 2.12*12mm, 2.12*12mm + nhiệt độ |
Wuxi FOFlA Technology Co., Ltd.được thành lập vào năm 2002, chuyên về các giải pháp IoT cho nông nghiệp với trọng tâm là hệ thống theo dõi nhận dạng động vật, quản lý thông tin chăn nuôi,và hệ thống theo dõi an toàn thực phẩm dựa trên công nghệ RFID và WSNChúng tôi là một nhà sản xuất chuyên nghiệp của các thẻ nhận dạng động vật khác nhau, cảm biến, máy đọc RFID, và các hệ thống ứng dụng tích hợp.
Với một đội ngũ R & D xuất sắc và năng lực sản xuất mạnh mẽ, FOFlA đã nhận được sự chấp thuận từ Ủy ban Quốc tế về hồ sơ động vật (ICAR) từ năm 2009,làm cho các sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trên hơn 100 quốc gia trên toàn thế giới.
Người liên hệ: lisa
Tel: 15949235501