| Nguồn gốc: | Jiangsu, Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Fofia |
| Số mô hình: | T002-Y |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 200 |
|---|---|
| Giá bán: | $0.36-1.50 |
| Tính thường xuyên: | 134,2kHz | IC chip: | EM4305 |
|---|---|---|---|
| R/W tiêu chuẩn: | ISO11784/5 FDX-B,HDX | Đường kính: | 29,9mm |
| Cân nặng: | 6,7g | Chiều cao: | 13,3mm ± 0,3mm |
| Vật liệu: | TPU | Căng thẳng: | 350n |
| Nhiệt độ hoạt động: | -30°C đến 50°C | Tiêu chuẩn chống va chạm: | IEC 68-2-27 |
| Tiêu chuẩn rung: | IEC 68-2-6 | cách đóng gói: | 15 cái/đĩa, 50 cái/túi |
| Bảo đảm: | >5 năm | Tùy chọn in: | In laser |
| Các thành phần cốt lõi: | TPU | ||
| Làm nổi bật: | Waterproof Electronic Ear Tag,Anti-Shedding RFID Animal Tag,TPU Livestock Ear Tag |
||
| Tiêu chuẩn đọc/ghi | ISO11784/5 FDX-B |
| Tần số | 134.2KHz/125KHz |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 50°C |
| Màu sắc | Vàng (các màu khác có thể tùy chỉnh) |
| Trọng lượng | 6.7g |
| Chiều cao | 13.3mm ± 0.3mm |
| Đường kính | 29.9mm ± 1mm |
| Chất liệu | TPU (Nhựa polyurethane nhiệt dẻo) |
| Lực căng | 350N |
| Tiêu chuẩn chống va đập | IEC 68-2-27 |
| Tiêu chuẩn rung | IEC 68-2-6 |
| Cách đóng gói | Đóng gói tinh xảo: 15 chiếc/vỉ, đóng gói số lượng lớn: 50 chiếc/túi |
| Bảo hành | >5 năm |
Người liên hệ: lisa
Tel: 15949235501