| Nguồn gốc: | Jiangsu, Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | FOFIA |
| Số mô hình: | ET907 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
|---|---|
| Giá bán: | US$0.03-0.05 |
| Vật liệu: | TPU | Cân nặng: | 6,5g |
|---|---|---|---|
| Tính thường xuyên: | 134,2kHz | Khoảng cách đọc: | 17CM |
| Căng thẳng: | 350n | Nhiệt độ hoạt động: | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Kích cỡ: | Cao:14,5mm D:30,6mm ± 0,3mm | Tiêu chuẩn chống va chạm: | IEC 68-2-27 |
| Tiêu chuẩn rung: | IEC 68-2-6 | R/W tiêu chuẩn: | ISO11784/5 FDX-B |
| Màu sắc: | MÀU VÀNG | đặc điểm kỹ thuật chip: | HDX-B RFID |
| Không thấm nước: | Đúng | Chống rụng: | Đúng |
| Khoảng cách đọc: | 15cm | ||
| Làm nổi bật: | GPS/Beidou Positioning RFID Electronic Ear Tag,17cm Reading Distance Livestock Identification Tag,IEC 68-2-6 Vibration Standard Animal Tracking Tag |
||
| Thông số chip | |
|---|---|
| Tiêu chuẩn đọc/ghi | ISO11784/5 FDX-B |
| Tần số | 134.2KHz/125KHz |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 60°C |
| Thông số thẻ tai | |
| Màu sắc | Vàng (có thể tùy chỉnh) |
| Trọng lượng | 6.5g |
| Kích thước | Cao: 14.5mm Đường kính: 30.6mm ± 0.3mm |
| Chất liệu | PEUR (Polyether urethane) |
| Lực căng | 35oN |
| Tiêu chuẩn chống va đập | IEC 68-2-27 |
| Tiêu chuẩn rung | IEC 68-2-6 |
| Khoảng cách đọc | 15cm |
| Chứng nhận quốc tế | Ủy ban Quốc tế Ghi chép Động vật (ICAR) |
Người liên hệ: lisa
Tel: 15949235501