| Nguồn gốc: | Jiangsu, Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | FOFIA |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
|---|---|
| Giá bán: | $0.50-0.55 |
| Chip: | EM4305, Tùy chỉnh | Tính thường xuyên: | 134,2 kHz |
|---|---|---|---|
| R/W tiêu chuẩn: | ISO11784/5 FDX-B | Nhiệt độ hoạt động: | -35°C đến 50°C |
| Cân nặng: | 4.0g | Kích cỡ: | 80mm*12mm*20mm |
| Khoảng cách đọc: | 18cm cho FDX-B/ 19cm cho HDX | Vật liệu: | TPU |
| Căng thẳng: | 300n | Bưu kiện: | 10 cái/bảng |
| hiệu lực: | ≥5 năm | Tiêu chuẩn chống va chạm: | IEC 68-2-27 |
| Tiêu chuẩn rung: | IEC 68-2-6 | Tùy chọn màu sắc: | Trắng và vàng |
| Kích thước thùng carton: | 42*30*40 cm | ||
| Làm nổi bật: | 18cm Reading Distance Sheep Ear Tag,5-Year Validity RFID Animal Tag,Mini Tag Livestock Identification Tag |
||
Sản phẩm mới!
ET908 Animal Electronic Ear tag được thiết kế độc quyền cho việc quản lý chăn nuôi và giết mổ động vật, đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế ISO11784/5 và FDX-B.
| Tiêu chuẩn đọc | ISO11784/5 FDX-B hoặc HDX |
|---|---|
| Tần số | 134.2KHz |
| Nhiệt độ hoạt động | -35 đến 50 |
| Màu sắc | Màu trắng và vàng |
| Trọng lượng | 4.0g |
| Kích thước | 80mm 12mm 20mm |
| Khoảng cách đọc | 18cm (FDX-B) / 19cm (HDX) |
| Vật liệu | TPU |
| Căng thẳng | 300N |
| Gói | 10pcs/bảng |
| Có hiệu lực | ¥ 5 năm |
| Giấy chứng nhận | ICAR |
| Tiêu chuẩn chống va chạm | IEC 68-2-27 |
| Tiêu chuẩn rung động | IEC 68-2-6 |
1000pcs mỗi hộp: 42-30-40cm
Wuxi Fofia Technology Co., Ltd cung cấp các giải pháp hoàn chỉnh bao gồm thẻ IC, thiết bị, phần mềm ứng dụng và tích hợp hệ thống.Chúng tôi chuyên phát triển công nghệ nhận dạng động vật và cung cấp các sản phẩm chất lượng cao với dịch vụ hạng nhất cho các dự án truy xuất nguồn an toàn thực phẩm.
Wuxi Fofia Technology Co., Ltd là một nhà cung cấp hàng đầu châu Á của các sản phẩm nhận dạng động vật với 13 năm kinh nghiệm.và các sản phẩm được chứng nhận ICAR với 100 nhân viên có tay nghề.
Người liên hệ: lisa
Tel: 15949235501