| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | FOFIA |
| Chứng nhận: | FULL ICAR |
| Số mô hình: | ET908+T901 |
| Tài liệu: | ET908+T901 .pdf |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 cái |
|---|---|
| Giá bán: | Price to be negotiated |
| chi tiết đóng gói: | 50 % mỗi túi, 200 % mỗi hộp có nhãn bạc trên hộp |
| Thời gian giao hàng: | 1-7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T, Western Union, |
| Khả năng cung cấp: | 2000pcs mỗi ngày |
| Tính thường xuyên: | 134,2kHz |
|---|
Thẻ tai RFID ICAR đầy đủ cho cừu, dê, lợn và gia súc với mã ICAR không chia sẻ ISO11784/5 và hỗ trợ đầu đọc BLE tại FULL ICAR ET908 Circular.
| Tần số | 134.2kHz |
|---|---|
| Màu sắc | Vàng (có sẵn màu tùy chỉnh) |
| MOQ | 1 chiếc |
| Kích thước | 30.6mm * 14.5mm |
| In laser | Có sẵn |
| Dịch vụ OEM | Có sẵn |
| Mẫu thử | Cung cấp 2 mẫu miễn phí |
| Tiêu chuẩn | ISO11784/5 FDX-B |
| Lực căng | 350N |
| Chất liệu | TPU |
Wuxi FOFIA Technology Co., Ltd., thành lập năm 2002, chuyên về các giải pháp IoT cho quản lý nông nghiệp và vật nuôi.
WUXI FOFIA là công ty duy nhất tại Trung Quốc có chứng nhận ICAR đầy đủ.
Người liên hệ: Rita
Tel: +8615718519460