| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | FOFIA |
| Chứng nhận: | ISO |
| Số mô hình: | HT003 |
| Tài liệu: | HT003(2).pdf |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 cái |
|---|---|
| Giá bán: | USD 3.85 |
| chi tiết đóng gói: | 1pcs = túi+ ống tiêm+ glasstag+ 6 nhãn dán mã vạch / 20 % mỗi túi |
| Thời gian giao hàng: | 1-7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Paypal |
| Khả năng cung cấp: | 100000 chiếc mỗi tuần |
| R/W tiêu chuẩn: | ISO11784/5 FDX-B | hiệu lực của chip: | Hơn 20 năm |
|---|---|---|---|
| Trưng bày: | ID và nhiệt độ | Bảo hành: | 10 năm |
| Sự tuân thủ: | RoHS và ICAR | Giấy chứng nhận quốc tế: | ICAR |
| Kích thước: | đường kính 1,5 mm | miếng dán mã vạch: | 6 miếng dán mã vạch |
| Tiêu chuẩn giao thức: | ISO 11784/11785 | loại chip: | RFID thụ động |
| bưu kiện: | 20 cái trong một túi | Mã vạch: | 6 nhãn mã vạch |
| Vật liệu: | Thủy tinh | màu ống tiêm: | Trắng |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0℃ đến +50℃ | vật liệu tiêm: | PP |
| Microchip Specifications | |
|---|---|
| Chip Standard | ISO11784/5 FDX-B |
| Frequency | 134.2KHz |
| Dimension | Ø1.5*11mm |
| Material | Bio-glass |
| Temperature Range | 25°C to 50°C (77℉ to 122℉) |
| Temperature Accuracy | ±0.1°C / 0.18°F |
| Syringe Specifications | |
|---|---|
| Color | White and orange |
| Weight | 6.8g |
| Length | 111±2mm |
| Width | 50±1mm |
| Additional Information | |
|---|---|
| Reader | FOFIA PT200 |
| Reading Distance | Animal ID: 10cm / Healthy ID: 10cm |
| Package | 10 pcs/box |
| Sterilization | EO gas |
| Barcode Label | 6 barcode stickers |
| Guarantee | 20 years for chip, 5 years for sterilization |
Người liên hệ: Rita
Tel: +8615718519460