| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | fofia |
| Chứng nhận: | ISO11784、ISO11785 |
| Số mô hình: | ET956 |
| Tài liệu: | ET957+T967.pdf |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 cái |
|---|---|
| Giá bán: | 0.53 |
| chi tiết đóng gói: | thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 80000 |
| Tính thường xuyên: | 134,2kHz (+-3kHz) | R/W tiêu chuẩn: | ISO11784/11785 FDX-B |
|---|---|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 đến 70 độ | Chiều cao: | 10,5mm |
| Kích cỡ: | Đường kính 24mm | Cân nặng: | 3.5g |
![]()
Thẻ tai điện tử động vật này là một loại thẻ được thiết kế dành riêng cho việc quản lý heo con và cừu. Nó đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế ISO11784/5, FDX-B.
Mỗi thẻ được sản xuất bằng chip châu Âu chất lượng hàng đầu với khả năng đọc/ghi và có tính năng bảo mật dữ liệu độc đáo. Sản phẩm này được kết hợp với chức năng hình ảnh và chip điện tử, chúng ta không chỉ có thể in chữ, số và mã hai chiều trên bộ phận nam mà còn có thể nhúng chip vào bộ phận nữ.
Áp dụng quy trình đúc khuôn, nó không thấm nước và chống bong tróc. Kết hợp với đầu đọc RFID, thẻ tai này cung cấp giải pháp hữu ích trong chăn nuôi, quản lý giết mổ và nhận dạng động vật.
| Tiêu chuẩn R/W | ISO 11784/85 FDX-B |
| Tính thường xuyên | 134,2KHZ |
| nhiệt độ hoạt động | -20 đến 70 độ |
| chiều cao | 10,5mm |
| kích cỡ | Đường kính 24mm |
| cân nặng | 3,5g |
| căng thẳng | 320N |
| tiêu chuẩn chống va chạm | IEC 68-2-27 |
| Chứng nhận quốc tế | Ủy ban Quốc tế về Ghi hình Động vật |
| tiêu chuẩn rung | IEC 68-2-6 |
Chúng tôi có thể tùy chỉnh túi đựng vi mạch bằng logo của chúng tôi, v.v. không?
Có, chúng tôi hỗ trợ OEM, tất cả màu sắc, logo và gói có thể được tùy chỉnh.
Nếu hàng hóa bị hư hỏng trong quá trình vận chuyển thì phải làm sao?
Chúng tôi sử dụng gói hàng ổn định, khả năng hàng hóa bị hư hỏng trong quá trình vận chuyển là rất nhỏ. Nếu điều đó xảy ra, chúng tôi sẽ yêu cầu công ty chuyển phát nhanh chịu trách nhiệm về việc đó và thanh toán tổn thất cho bạn
Phương tiện di chuyển là gì?
Chủ yếu bằng Express, chúng tôi có chiết khấu tốt với FedEx, DHL và TNT. Bạn cũng có thể chỉ định người giao nhận của riêng bạn.
Tất cả sản phẩm đều có bảo hành?
Có, chúng tôi cung cấp bảo hành từ 1 đến 5 năm cho các sản phẩm của chúng tôi.
Sản phẩm của bạn có giá thấp nhất không?
Chúng tôi xem xét chất lượng trước. Giá được dựa trên mức độ chất lượng và số lượng đặt hàng. Giảm giá có sẵn từ chúng tôi nếu đơn đặt hàng lớn. Là từ một nhà sản xuất, bạn có được mức giá tốt nhất ngoài công ty thương mại.
Bạn có phải là nhà máy hoặc công ty thương mại?
Chúng tôi là nhà sản xuất chuyên nghiệp với xưởng rộng 4000 mét vuông, 1000 công nhân và 25 năm kinh nghiệm. Chúng tôi được đặt tại Vô Tích, một thành phố xinh đẹp cách cảng Thượng Hải khoảng một giờ. Chào mừng đến thăm nhà máy của chúng tôi.
Người liên hệ: Tina
Tel: +8613661674805