| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | fofia |
| Chứng nhận: | ISO11784、ISO11785 |
| Số mô hình: | ET969 |
| Tài liệu: | ET969.pdf |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 2 cái |
|---|---|
| Giá bán: | 0.9 |
| chi tiết đóng gói: | thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 80000 |
| Tính thường xuyên: | 134,2kHz (+-3kHz) | R/W tiêu chuẩn: | ISO11784/11785 HDX |
|---|---|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 đến 70 độ | Chiều cao: | 77mm |
| Cân nặng: | 0,012kg | Vật liệu: | TPU |
| Màu sắc: | Màu vàng | Kích thước gói hàng: | 12X8X2cm |
| tổng trọng lượng: | 0,020 kg | Số mô hình: | T969 |
Full ICAR chứng nhận ET969 Animal FDX-B Ear Tag màu vàng với vật liệu TPU RFID chất lượng cao, khử trùng để bán trong quản lý cừu và dê.
Nhãn tai điện tử động vật này được thiết kế đặc biệt cho việc quản lý dê và cừu.Tiêu chuẩn quốc tế FDX-B và tính năng chip châu Âu với khả năng đọc / ghi và bảo mật dữ liệu độc đáo.
Sản phẩm kết hợp các chức năng chip trực quan và điện tử, cho phép in chữ cái, số và mã hai chiều trên phần nam trong khi nhúng chip trong phần nữ.Sử dụng công nghệ quá trình đúc, nó cung cấp tính chất chống nước và chống đổ.
| Thuộc tính | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Sử dụng | Con cừu |
| Loại công nghệ | Mã hóa laser |
| Vật liệu | TPU |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Bảo hành | 1.5 năm |
| Điều kiện | Mới |
| Địa điểm xuất xứ | Jiangsu, Trung Quốc |
| Trọng lượng | 0.012 kg |
| Số mẫu | T969 |
| Tên thương hiệu | phia |
| Loại | Theo dõi động vật |
| Bảo lãnh | 5 năm |
| Chức năng | Theo dõi con cừu và dê |
| Gói | Bao bì hộp |
| Tính năng | An toàn, ổn định |
| Ứng dụng | Quản lý ID theo dõi động vật |
| Tên sản phẩm | Nhãn tai |
| Động vật | Con cừu, dê |
| MOQ | 5000 bộ |
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Đơn vị bán hàng | Đơn lẻ |
| Kích thước gói | 12*8*2 cm |
| Trọng lượng tổng | 0.020 kg |
| Số lượng (bộ) | 1 - 2 | 3 - 5,000 | 5,001 - 20,000 | > 20,000 |
|---|---|---|---|---|
| Thời gian dẫn đầu (ngày) | 8 | 15 | 30 | Để đàm phán |
Người liên hệ: Tina
Tel: +8613661674805