| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | FOFIA |
| Chứng nhận: | FULL ICAR |
| Số mô hình: | ET910 |
| Tài liệu: | ET908+T901 .pdf |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 chiếc |
|---|---|
| Giá bán: | Có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | 200 chiếc / hộp |
| Thời gian giao hàng: | 1-7 ngày làm việc sau khi thanh toán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 20000 PC / ngày |
| R/W tiêu chuẩn: | ISO 11784/11785 FDX-B | Tính thường xuyên: | 134,2KHz/125KHz |
|---|---|---|---|
| Chiều cao: | 14,5mm | Vật liệu: | TPU |
| Nhiệt độ hoạt động: | -30 đến 65 độ | Khoảng cách đọc: | 25cm-30cm tùy theo đầu đọc |
| Guarantee | 5 years |
|---|---|
| Material | TPU |
| Operation Temperature | -30 to 65°C |
| Packing | 50 Pcs/bag, 200 Pcs/box |
| Compliance Standards | ISO 11784/11785, ISO 14223 |
| Ear Tag Color | Yellow (other colors customizable) |
| Diameter | 30.5mm |
| Weight | 6.5g |
| Feature | Identification |
| Shape | Round |
| Tension | 350N |
| Frequency | 134.2kHz |
Người liên hệ: Tina
Tel: +8613661674805