| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | FOFIA |
| Chứng nhận: | FULL ICAR |
| Số mô hình: | ET956+T967 |
| Tài liệu: | ET957+T967.pdf |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 chiếc |
|---|---|
| Giá bán: | Có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | 200 chiếc / hộp |
| Thời gian giao hàng: | 1-7 ngày làm việc sau khi thanh toán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 20000 PC / ngày |
| R/W tiêu chuẩn: | ISO 11784/11785 FDX-B | Tính thường xuyên: | 134,2KHz/125KHz |
|---|---|---|---|
| Chiều cao: | khoảng 10,5mm | Vật liệu: | TPU |
| Nhiệt độ hoạt động: | -30 đến 70 độ | Khoảng cách đọc: | 25cm-30cm tùy theo đầu đọc |
| Kích cỡ: | Đường kính 24mm cho ET956, 28mm cho T901 | Căng thẳng: | 320n |
| Tiêu chuẩn chống va chạm: | IEC 68-2-27 | Tiêu chuẩn rung: | IEC 68-2-6 |
| cách đóng gói: | 50 chiếc mỗi túi hoặc 10 chiếc mỗi khay | chứng nhận quốc tế: | ICAR |
| Làm nổi bật: | Nhãn tai cừu điện tử được chứng nhận ICAR,Nhãn tai gia súc FDX-B TPU,134Nhãn tai điện tử tần số.2kHz |
||
| Bảo lãnh | 5 năm |
|---|---|
| Vật liệu | TPU |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 đến 65°C |
| Bao bì | 50 pcs/thùng, 200 pcs/hộp |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | ISO 11784/11785, ISO 14223 |
| Màu thẻ tai | Màu vàng (các màu khác có thể tùy chỉnh) |
| Chiều kính | 24mm cho ET956, 35mm cho T967 |
| Trọng lượng | 3.5g cho ET956 |
| Tính năng | Nhận dạng |
| Hình dạng | Vòng |
| Căng thẳng | 350N |
| Tần số | 134.2kHz |
Người liên hệ: Tina
Tel: +8613661674805