| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | FOFIA |
| Chứng nhận: | ISO |
| Số mô hình: | ZS005 |
| Tài liệu: | ZS005-new.pdf |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 CÁI |
|---|---|
| Giá bán: | USD 1.2 |
| chi tiết đóng gói: | 1pcs = túi+ ống tiêm+ glasstag+ 6 nhãn dán mã vạch / 20 % mỗi túi |
| Thời gian giao hàng: | 1-7 NGÀY |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 100000 chiếc mỗi tuần |
| R/W tiêu chuẩn: | ISO11784/5 FDX-B | Tính thường xuyên: | 134,2kHz |
|---|---|---|---|
| Kích thước: | 2,12 * 11,5mm | Tiêu chuẩn chống va chạm: | IP 67 |
| Nguồn gốc: | Châu Âu | Trọng lượng thẻ thủy tinh: | 0,1g |
| Nhiệt độ lưu trữ: | -40 đến 100 độ | Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Cân nặng: | 45-47g | vật liệu tiêm: | PP |
| Khử trùng: | Khí EO | ||
| Làm nổi bật: | 2-in-1 microchip cấy ghép động vật,ISO transponder microchip cho động vật,cấy ghép chip nhận dạng ZS005 |
||
![]()
| Thông số kỹ thuật vi mạch | |
|---|---|
| Tiêu chuẩn chip | ISO11784/5 FDX-B |
| Tần số | 134.2KHz |
| Cấu trúc | Ø2.12*12mm |
| Vật liệu | Kính sinh học |
| Phạm vi nhiệt độ | 25°C đến 50°C (77°F đến 122°F) |
| Độ chính xác nhiệt độ | ± 0,1 °C / 0,18 °F |
| Thông số kỹ thuật tiêm | |
|---|---|
| Màu sắc | Màu xanh |
| Trọng lượng | 45-47g |
| Chiều dài | 109mm |
| Chiều rộng | 19mm |
| Thông tin bổ sung | |
|---|---|
| Người đọc | Tất cả |
| Khoảng cách đọc | ID động vật: 10cm / ID khỏe mạnh: 10cm |
| Gói | 10 chiếc/hộp |
| Thuần hóa | Khí EO |
| Nhãn mã vạch | 6 nhãn dán mã vạch |
| Bảo lãnh | 20 năm cho chip, 5 năm cho khử trùng |
Bao bì: 10pcs mỗi hộp, 500pcs mỗi hộp vận chuyển
Wuxi Fofia Technology Co., Ltd cung cấp các giải pháp toàn diện cho quản lý động vật thông minh và quản lý ID vật nuôi.
Chúng tôi cam kết phát triển và thúc đẩy các sản phẩm nhận dạng động vật, giành được sự tin tưởng của khách hàng thông qua các sản phẩm chất lượng cao, dịch vụ hạng nhất và giao hàng nhanh chóng.Tất cả nguyên liệu thô đều đến từ các nhà cung cấp có trình độ và chất lượng đảm bảo.
Chuyên gia trong sản phẩm nhận dạng động vật trong hơn 20 năm, chúng tôi sản xuất vi mạch động vật, vi mạch thú cưng, thẻ tai, thẻ tai điện tử và máy đọc RFID.Sản phẩm của chúng tôi được xuất khẩu sang hơn 90 quốc gia trên toàn thế giới.
Email: Tina@fofia.com
Khám phá danh mục của chúng tôi: fofiatag.com
Người liên hệ: Tina
Tel: +8613661674805