| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | FOFIA |
| Chứng nhận: | FULL ICAR |
| Số mô hình: | ET908+T905 |
| Tài liệu: | ET908+T901 .pdf |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 chiếc |
|---|---|
| Giá bán: | to be negotiation |
| chi tiết đóng gói: | 200 chiếc / hộp |
| Thời gian giao hàng: | 1-7 ngày làm việc sau khi thanh toán |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 20000 PC / ngày |
| R/W tiêu chuẩn: | ISO 11784/11785 FDX-B | Tính thường xuyên: | 134,2KHz/125KHz |
|---|---|---|---|
| Chiều cao: | 14,5mm | Vật liệu: | TPU |
| Nhiệt độ hoạt động: | -30 đến 65 độ | Khoảng cách đọc: | 25cm-30cm tùy theo đầu đọc |
| Kích thước: | 70*58mm cho T905 | Căng thẳng: | 350n |
| Tiêu chuẩn chống va chạm: | IEC 68-2-27 | Tiêu chuẩn rung: | IEC 68-2-6 |
| Bảo đảm: | Trên 5 năm | ||
| Làm nổi bật: | Thẻ tai chăn nuôi được chứng nhận ICAR,thẻ tai điện tử TPU,thẻ tai tần số 134 |
||
| Bảo đảm | 5 năm |
|---|---|
| Vật liệu | TPU |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 đến 65°C |
| đóng gói | 50 Cái/túi, 200 Cái/hộp |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | ISO 11784/11785, ISO 14223 |
| Màu thẻ tai | Màu vàng (các màu khác có thể tùy chỉnh) |
| Đường kính | 30,5mm |
| Cân nặng | 6,5g |
| Tính năng | Nhận dạng |
| Hình dạng | Tròn |
| Căng thẳng | 350N |
| Tính thường xuyên | 134,2kHz |
Người liên hệ: Tina
Tel: +8613661674805