| Nguồn gốc: | Vô Tích, Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | FOFIA |
| Chứng nhận: | ICAR |
| Số mô hình: | ZS007 |
| Tài liệu: | ZS007 Animal ID Microchip.pdf |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 5000 |
|---|---|
| Giá bán: | Có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | 20 cái/túi, túi nhựa đóng gói trong hộp carton |
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | Paypal, Công Đoàn Phương Tây, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 70000 chiếc / tuần |
| bộ phát đáp: | thẻ thủy tinh sản xuất châu Âu | R/W tiêu chuẩn: | ISO 11784/5 FDX-B 134.2khz |
|---|---|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản: | -40°C ~ 50°C | Bảo đảm: | 10 năm |
| Giấy chứng nhận: | ICAR | Loại chip: | EM4305 |
| RW/tiêu chuẩn: | FDX-B 134.2khz | Công suất chip: | 128Bit |
| Lưu trữ dữ liệu: | Số nhận dạng 15 chữ số duy nhất | Phạm vi nhiệt độ: | -40°C đến 80°C |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C | Kích thước vi mạch: | 1,4*8mm |
| Của cải: | Chẩn đoán & tiêm | Ứng dụng: | Nhận dạng thú cưng, theo dõi vật nuôi, giám sát động vật hoang dã |
| Viết lần: | > 1.000.000 lần | Nhiệt độ làm việc: | -25 đến +85 ° C |
| Tính thường xuyên: | 134,2 kHz | Đảm bảo chất lượng: | Kiểm tra đọc 100% |
| Loại RFID: | Fdx-B | ||
| Làm nổi bật: | Nhãn RFID siêu nhỏ dành cho chim,Nhãn RFID mini ZS007 nhẹ,134Chip bò sát 2KHz với bảo hành |
||
Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm:
ZS007 là vi mạch nhận dạng vật nuôi RFID vớiống tiêm dùng một lần được thiết kế dành riêng cho động vật.
Sản phẩm này đáp ứng tiêu chuẩn 134,2khz ISO 11784/ISO 11785 FDX-B.
Mỗi ống tiêm được sản xuất bằng chất lượng hàng đầuchip châu Âuvới đọc/wkhả năng nghi thứcvà có tính năng bảo mật dữ liệu độc đáo.
Nó chứa một ống tiêm dùng một lần, một vi mạch phủ perylene, 6 nhãn mã vạch một chiều và một túi đóng gói bằng giấy-nhựa đã khử trùng.
| Đặc điểm kỹ thuật vi mạch | |
| Tiêu chuẩn R/W | ISO11784/5 FDX-B |
| Tính thường xuyên | 134,2KHz |
| Kích thước | Ø1,4 * 8 mm |
| tiêu chuẩn chống va chạm | IP67 |
| Bảo đảm | 10 năm |
| nhiệt độ bảo quản | -20°C đến +50°C |
| nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Đặc điểm kỹ thuật ống tiêm | |
| màu sắc | trắng |
| cân nặng | 6,86g |
| chiều dài | 111±2mm |
| chiều rộng | 50±1mm |
| Người khác | |
| cách đóng gói | 20 cái/túi |
| khử trùng | Khí EO, bảo hành 5 năm |
| nhãn mã vạch |
8 miếng dán dính |
| Chứng nhận quốc tế | Ủy ban quốc tế về ghi hình động vật (ICAR) |
![]()
![]()
![]()
Về vận chuyển
1. Chúng tôi chấp nhận cách vận chuyển bằng chuyển phát nhanh cho đơn hàng nhỏ và bằng đường biển cho đơn hàng số lượng lớn.
2. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về tùy chỉnh rõ ràng, vì vậy khi mặt hàng đến quốc gia của bạn, chúng tôi có thể cần sự giúp đỡ của bạn để xóa tùy chỉnh.
3. Nếu bạn có đại lý vận chuyển của riêng mình, xin vui lòng thông báo cho chúng tôi khi đặt hàng.
4. Nếu địa chỉ của bạn là Brazil, vui lòng cho chúng tôi biết mã số thuế của bạn khi đặt hàng. Cảm ơn!
5. Thời gian vận chuyển:5 đến 7 ngày làm việc bằng chuyển phát nhanh, 30 đến 50 ngày bằng đường biển.
Chứng nhận:
Tất cả các bộ tiếp sóng của chúng tôi đã được ICAR (Ủy ban quốc tế về ghi hình động vật) phê duyệt. 991 là mã ICAR không chia sẻ của chúng tôi.
Chúng tôi có thể đảm bảo tất cả các số mã hóa là duy nhất trên thế giới toàn cầu.
Câu hỏi thường gặp:
Q1. Bạn có phải là nhà máy hoặc công ty thương mại?
Chúng tôi là nhà sản xuất chuyên nghiệp với xưởng rộng 4000 mét vuông, 100 công nhân và 15 năm kinh nghiệm.
Chúng tôi được đặt tại Vô Tích, một thành phố xinh đẹp cách cảng Thượng Hải khoảng một giờ. Chào mừng đến thăm nhà máy của chúng tôi.
Q2. Sản phẩm của bạn có giá thấp nhất không?
Chúng tôi xem xét chất lượng trước. Giá được dựa trên mức độ chất lượng và số lượng đặt hàng. Giảm giá có sẵn từ chúng tôi nếu đơn đặt hàng lớn. Là từ một nhà sản xuất, bạn có được mức giá tốt nhất ngoài công ty thương mại.
Q3. Tất cả các sản phẩm đều có bảo hành?
Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 5 năm cho vi mạch của chúng tôi
Q4. Phương tiện di chuyển là gì?
Chủ yếu bằng Express, chúng tôi có chiết khấu tốt với FedEx, DHL và TNT. Bạn cũng có thể chỉ định người giao nhận của riêng bạn.
Q5. Nếu hàng hóa bị hư hỏng trong quá trình vận chuyển thì phải làm thế nào?
Chúng tôi sử dụng gói hàng ổn định, khả năng hàng hóa bị hư hỏng trong quá trình vận chuyển là rất nhỏ. Nếu điều đó xảy ra, chúng tôi sẽ yêu cầu công ty chuyển phát nhanh chịu trách nhiệm và bồi thường thiệt hại cho bạn.
Q6. Chúng tôi có thể tùy chỉnh túi đựng vi mạch bằng logo của chúng tôi, v.v. không?
Có, chúng tôi hỗ trợ OEM, tất cả màu sắc, logo và gói có thể được tùy chỉnh.
Người liên hệ: Rita
Tel: 15718519460