| Nguồn gốc: | Vô Tích, Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | FOFIA |
| Chứng nhận: | ICAR |
| Số mô hình: | ZS007 |
| Tài liệu: | ZS007 Animal ID Microchip.pdf |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 5000 |
|---|---|
| Giá bán: | Có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | 20 cái/túi, túi nhựa đóng gói trong hộp carton |
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | Paypal, Công Đoàn Phương Tây, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 70000 chiếc / tuần |
| bộ phát đáp: | thẻ thủy tinh sản xuất châu Âu | R/W tiêu chuẩn: | ISO 11784/5 FDX-B 134.2khz |
|---|---|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản: | -40°C ~ 50°C | Bảo đảm: | 10 năm |
| Giấy chứng nhận: | ICAR | Loại chip: | EM4305 |
| RW/tiêu chuẩn: | FDX-B 134.2khz | Công suất chip: | 128Bit |
| Lưu trữ dữ liệu: | Số nhận dạng 15 chữ số duy nhất | Phạm vi nhiệt độ: | -40°C đến 80°C |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C | Kích thước vi mạch: | 1,4*8mm |
| Của cải: | Chẩn đoán & tiêm | Ứng dụng: | Nhận dạng thú cưng, theo dõi vật nuôi, giám sát động vật hoang dã |
| Viết lần: | > 1.000.000 lần | Nhiệt độ làm việc: | -25 đến +85 ° C |
| Tính thường xuyên: | 134,2 kHz | Đảm bảo chất lượng: | Kiểm tra đọc 100% |
| Loại RFID: | Fdx-B | ||
| Làm nổi bật: | Vi mạch động vật FDX-B dành cho nơi trú ẩn,bộ phát đáp động vật mini nhẹ,vi mạch ID động vật nhỏ FDX-B |
||
Thông số kỹ thuật sản phẩm:
ZS007 là chip nhận dạng vật nuôi RFID vớiống tiêm dùng một lần được thiết kế dành riêng cho động vật.
Sản phẩm này đáp ứng tiêu chuẩn 134.2khz ISO 11784/ISO 11785 FDX-B.
Mỗi ống tiêm được sản xuất bằng cách sử dụng chất lượng hàng đầuChips châu Âuvới đọc/wkhả năng nghi lễvà có tính năng bảo mật dữ liệu độc đáo.
Nó chứa một ống tiêm dùng một lần, một con chip phủ perylene, 6 nhãn mã vạch một chiều và một túi đóng gói giấy nhựa khử trùng.
| Thông số kỹ thuật vi mạch | |
| Tiêu chuẩn R/W | ISO11784/5 FDX-B |
| tần số | 134.2KHz |
| Cấu trúc | Ø1.4*8mm |
| tiêu chuẩn chống va chạm | IP67 |
| Bảo lãnh | 10 năm |
| nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến +50°C |
| nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Thông số kỹ thuật tiêm | |
| màu sắc | màu trắng |
| trọng lượng | 6.86g |
| chiều dài | 111 ± 2mm |
| chiều rộng | 50±1mm |
| Các loại khác | |
| cách đóng gói | 20 miếng/ túi |
| khử trùng | EO khí, 5 năm bảo hành |
| Nhãn mã vạch |
8 nhãn dán |
| Chứng nhận quốc tế | Ủy ban quốc tế về ghi chép động vật (ICAR) |
![]()
Điểm nổi bật của sản phẩm:
![]()
Về vận chuyển
1Chúng tôi chấp nhận vận chuyển bằng đường nhanh cho đơn đặt hàng nhỏ, và bằng đường biển cho đơn đặt hàng lớn.
2Chúng tôi không chịu trách nhiệm về thông quan, vì vậy khi mặt hàng đến đất nước của bạn, chúng tôi có thể cần sự giúp đỡ của bạn để thông qua thông quan.
3Nếu bạn có đại lý vận chuyển của riêng bạn, xin vui lòng lưu ý chúng tôi khi đặt hàng.
4Nếu địa chỉ của bạn là Brazil, xin vui lòng cho chúng tôi biết số thuế của bạn khi đặt hàng.Cảm ơn!
5Thời gian giao hàng:5-7 ngày làm việc bằng đường nhanh, 30-50 ngày bằng đường biển.
Chứng nhận:
Tất cả các bộ phát tín hiệu của chúng tôi đã được ICAR chấp thuận. 991 là mã ICAR không được chia sẻ của chúng tôi.
Chúng tôi có thể đảm bảo tất cả các mã số là duy nhất trên toàn cầu.
FAQ:
Q1. Bạn là một nhà máy hoặc công ty thương mại?
Chúng tôi là một nhà sản xuất chuyên nghiệp với 4000 hội thảo mét vuông, 100 công nhân và 15 năm kinh nghiệm.
Chúng tôi nằm ở Wuxi, một thành phố đẹp khoảng một giờ đi đến cảng Thượng Hải. Chào mừng bạn đến thăm nhà máy của chúng tôi.
Q2. Các sản phẩm của bạn có giá thấp nhất không?
Chúng tôi xem xét chất lượng trước. Giá dựa trên chất lượng và số lượng đặt hàng. Giảm giá có sẵn từ chúng tôi nếu đơn đặt hàng lớn.bạn có giá tốt nhất ngoài công ty thương mại.
Q3. Tất cả các sản phẩm có bảo hành?
Vâng, chúng tôi cung cấp 5 năm bảo hành cho chip của chúng tôi
Q4. Giao thông là gì?
Chủ yếu bằng Express, chúng tôi có giảm giá tốt với FedEx, DHL và TNT. Bạn cũng có thể chỉ định người vận chuyển của riêng bạn.
Q5. Nếu hàng hóa bị hư hại trong quá trình vận chuyển, làm thế nào để làm?
Chúng tôi sử dụng gói ổn định, khả năng của hàng hóa bị hư hại trong quá trình vận chuyển là rất nhỏ. Nếu điều đó xảy ra, chúng tôi sẽ yêu cầu công ty vận chuyển phải chịu trách nhiệm cho nó và trả cho bạn thiệt hại.
Chúng tôi có thể tùy chỉnh túi gói của chip với logo của chúng tôi, v.v.?
Vâng, chúng tôi hỗ trợ OEM, tất cả màu sắc, logo và gói có thể được tùy chỉnh.
Người liên hệ: Rita
Tel: 15718519460