| Nguồn gốc: | Vô Tích, Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | FOFIA |
| Chứng nhận: | ICAR |
| Số mô hình: | ZS007 |
| Tài liệu: | ZS007 Animal ID Microchip.pdf |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 5000 |
|---|---|
| Giá bán: | Có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | 20 cái/túi, túi nhựa đóng gói trong hộp carton |
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | Paypal, Công Đoàn Phương Tây, T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 70000 chiếc / tuần |
| bộ phát đáp: | thẻ thủy tinh sản xuất châu Âu | R/W tiêu chuẩn: | ISO 11784/5 FDX-B 134.2khz |
|---|---|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản: | -40°C ~ 50°C | Bảo đảm: | 10 năm |
| Giấy chứng nhận: | ICAR | Loại chip: | EM4305 |
| RW/tiêu chuẩn: | FDX-B 134.2khz | Công suất chip: | 128Bit |
| Lưu trữ dữ liệu: | Số nhận dạng 15 chữ số duy nhất | Phạm vi nhiệt độ: | -40°C đến 80°C |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C | Kích thước vi mạch: | 1,4*8mm |
| Của cải: | Chẩn đoán & tiêm | Ứng dụng: | Nhận dạng thú cưng, theo dõi vật nuôi, giám sát động vật hoang dã |
| Viết lần: | > 1.000.000 lần | Nhiệt độ làm việc: | -25 đến +85 ° C |
| Tính thường xuyên: | 134,2 kHz | Đảm bảo chất lượng: | Kiểm tra đọc 100% |
| Loại RFID: | Fdx-B | ||
| Làm nổi bật: | Chiếc chip được chứng nhận ICAR,chip nhận dạng động vật siêu nhỏ,Máy vi tính theo dõi thú cưng phòng khám thú y |
||
ZS007là một vi mạch ID vật nuôi RFID có ống tiêm dùng một lần được thiết kế dành riêng cho động vật. Sản phẩm này đáp ứng tiêu chuẩn 134,2kHz ISO 11784/ISO 11785 FDX-B. Mỗi ống tiêm được sản xuất bằng chất lượng hàng đầuchip châu Âuvới khả năng đọc/ghi và tính năng bảo mật dữ liệu độc đáo. Nó chứa một ống tiêm dùng một lần, một vi mạch phủ perylene, 6 nhãn mã vạch một chiều và một túi đóng gói bằng giấy-nhựa đã khử trùng.
| Tiêu chuẩn R/W | ISO11784/5 FDX-B |
| Tính thường xuyên | 134,2KHz |
| Kích thước | Ø1,4 * 8 mm |
| Tiêu chuẩn chống va chạm | IP67 |
| Bảo đảm | 10 năm |
| Nhiệt độ bảo quản | -20°C đến +50°C |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Màu ống tiêm | Trắng |
| Cân nặng | 6,86g |
| Chiều dài | 111±2mm |
| Chiều rộng | 50±1mm |
| cách đóng gói | 20 cái/túi |
| Khử trùng | Khí EO, bảo hành 5 năm |
| Nhãn mã vạch | 8 miếng dán dính |
| Chứng nhận quốc tế | Ủy ban quốc tế về ghi hình động vật (ICAR) |
Tất cả các bộ tiếp sóng của chúng tôi đã được ICAR (Ủy ban quốc tế về ghi hình động vật) phê duyệt. 991 là mã ICAR không chia sẻ của chúng tôi. Chúng tôi đảm bảo tất cả các số mã hóa là duy nhất trên toàn thế giới.
Người liên hệ: Rita
Tel: 15718519460